Đang truy cập :
33
•Máy chủ tìm kiếm : 3
•Khách viếng thăm : 30
Hôm nay :
7119
Tháng hiện tại
: 338278
Tổng lượt truy cập : 10147916
Từ ngày 7 - 11/5, tại phòng Hội thảo Thư viện/Học viện KTQS, Trung tâm Thông tin Khoa học quân sự/Bộ Quốc phòng phối hợp với Học viện KTQS tổ chức lớp tập huấn nghiệp vụ “Biên tập, xử lý Thông tin KHQS” cho 42 đồng chí cán bộ, nhân viên Ngành Thông tin KHQS trong toàn quân. | |
Phạm Thanh Tú - P8 | |
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
Địa chỉ: Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc