Đang truy cập :
132
•Máy chủ tìm kiếm : 88
•Khách viếng thăm : 44
Hôm nay :
9052
Tháng hiện tại
: 337741
Tổng lượt truy cập : 10147379
Nhân kỷ niệm 58 năm ngày Chiến thắng Điện Biên Phủ, ngày 7/5, Chi bộ Tổng hợp và Chi bộ Vệ binh thuộc Đảng bộ Văn phòng đã trang trọng tổ chức Lễ Kết nạp đảng viên cho 03 quần chúng ưu tú: Công nhân viên Nguyễn Thị Quỳnh Trúc - Ban Tổng hợp - Kế hoạch; chiến sĩ Xa Văn Huệ, Xa Văn Hạc - Đại đội Vệ binh. | |
Ban Tổng hợp kế hoạch - P4 | |
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
Địa chỉ: Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc